



WAKALA WA USAJILI WA MATUKIO YA KIJAMII ZANZIBAR

**RATIBA YA USAILI KWA WAOMBAJI WA NAFASI YA AFISA USIMAMIZI WA
VIHATARISHI DARAJA LA II UNGUJA PAMOJA AFISA USAJILI DARAJA LA II
PEMBA**

TAREHE	TUKIO	ENEO	WAHUSIKA
9/1/2024	USAILI WA MAANDISHI	UKUMBI WA MIKUTANO- GHOROFA YA TATU- SHERIA HOUSE(MAZIZINI)	WAOMBAJI WA NAFASI YA AFISA USIMAMIZI WA VIHATARISHI DARAJA LA II UNGUJA
16/1/2024	USAILI WA MAANDISHI	UKUMBI WA MKUU WA MKOA KUSINI PEMBA	WAOMBAJI WA NAFASI YA FISA USAJILI DARAJA LA II PEMBA
17/1/2024	USAILI WA ANA KWA ANA	UKUMBI WA MKUU WA MKOA KUSINI PEMBA	WAOMBAJI WA NAFASI YA FISA USAJILI DARAJA LA II PEMBA
19/1/2024	USAILI WA ANA KWA ANA	UKUMBI WA MIKUTANO OFISI YA ZCSRA MIGOMBANI	WAOMBAJI WA NAFASI YA AFISA USIMAMIZI WA VIHATARISHI DARAJA LA II UNGUJA