



TANGAZO LA USAILI KATIKA OFISI YA WAKALA WA USAJILI WA MATUKIO YA KIJAMII ZANZIBAR

Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii Zanzibar (ZCSRA) inawatangazia Waombaji wote walioomba nafasi za Kazi katika Ofisi ya Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii Zanzibar kufika katika usaili wa maandishi kwa utaratibu ufuatao:-

1. Waombaji wa nafasi ya **Afisa Usimamizi wa Vihatarishi Daraja la II** Unguja wanatakiwa kufika katika Ukumbi wa Mikutano ghorofa ya Tatu katika Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi wa Umma na Utawala Bora iliyopo Mazinini, Siku ya ya Tarehe **9/1/2024**, saa 2:00 Asubuhi kwa ajili ya usaili wa Maandishi.
2. Waombaji wa nafasi ya **Afisa Usajili Daraja la II Pemba**, wanatakiwa kufika Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Kusini Pemba, Siku ya Tarehe **16/1/2024**, saa 2:00 Asubuhi kwa ajili ya Usajili wa Maandishi.

Orodha ya Waombaji waliochanguliwa kufanya usaili huo inapatikana katika Tovuti ya Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii Zanzibar- www.zcsra.go.tz, pamoja na tovuti ya Tume ya Utumishi Serikalini www.zanajira.go.tz

TAN-BIH

Wasailiwa wote wanatakiwa kuchukua Vyeti vyao vya masomo Original, Cheti cha kuzaliwa pamoja na Kitambulisho cha Mzanzibari Mkaazi.

AHSANTE