OFISIYA WAKALA WA USAJILI WA MATUKIO
YA KIJAMII ZANZIBAR.

TANGAZO KWA UMMA.

Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
Zanizibar itashiriki maonesho ya tamasha
a biashara litakalofanyika Nyamanzi Wilaya
ya Magharibi “B” Unguja, na huduma
zifuatazo zitatolewa;

uma ya usajili na utoaji wa vyeti vya kuzaliwa.
uma ya usajili na utoaji wa vyeti vya kifo.
Jduma ya usajili na utoaji wa vyet vya ndoa na;
ima ya uhakiki wa taarifa za vyeti (Certified).
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Imetolewa na kitengo cha Uhusiano.
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